Welcome to 9D6's Family Forum
hê hê ckào mừg bạn đã đến với diễn đàn của chúng tôi - 9d6 FML
hê hê ckào mừg bạn đã đến với diễn đàn của chúng tôi - 9d6 FML
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tinh` iu cua? em

Go down 
MicKey-ThùyLinh
Admin
van anh
BackBenk_Bla3nd_9d6
8 posters
Tác giảThông điệp
BackBenk_Bla3nd_9d6
thành viên
thành viên
BackBenk_Bla3nd_9d6

Tinh` iu cua? em Empty
Bài gửiTiêu đề: Tinh` iu cua? em   Tinh` iu cua? em Icon_minitimeMon May 03, 2010 2:44 pm

Oh` ah`, the' ra minh` duoc, mo? hang` cai' box DBSK ah`, hanh. phuc' o' What a Face
Ngay` truoc' thay' trong lop' minh` cung~ co' may' ban. me DBSK, vay. ma` gio` biet. tam ko thay' ban. nao` nhac' gi` den' DB ca?, dau long` cho cac' anh ey' the' Sad . Nhat' la` tu` ngay` co' tin cac' anh giai? tan' toi' gio`, thiet. chang? mo` ra duoc. mot. CASS nao`, nhin` ca? lop' thay toan` VIP, ELF voi' SONE ko ah Rolling Eyes
Em sinh ra bam? sinh de? lam` CASS, nhung ko vi` ca? nam anh ay' ma` la` vi` cap. yunjae iu wi', nhan day noi' lun cho no' nuot., em la` fangirl cuong` alien
Nhung' vao` dey may' bai`, moi. nguoi` co' thik thi` nghe nhe cyclops
Rainbow
[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/5VDfgO8VMa[/FLASH]
Loving you
[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/cKBTYPiaBV[/FLASH]
Bolero
[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/cKBTYPiaBV[/FLASH]
Mirotic( bai` nay` em thik nhat', lan` truoc' ngoi` bun` con Hax bao? hat' nhac. DBSK cho em nghe ma` moi~ bai` nay` no' lai. ko bik hat')
[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/tkgGejuB1O[/FLASH]
My destiny pirat
[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/kuASob8MY2[/FLASH]
May' bai` nay` cu~ roi` nhung em van~ thik nghe cat
Cuoi' cung` la`tinh` iu bat' diet. cua? CASS:
Tinh` iu cua? em Img60069
Va` my love: Yunjae, ban. nao` co' hung' thu' vs couple nay` cu' tim` em nha cat
Tinh` iu cua? em YunJae3-2
van anh
Speacial Mem
Speacial Mem

Aquarius Tổng số bài gửi : 55

Tinh` iu cua? em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tinh` iu cua? em   Tinh` iu cua? em Icon_minitimeMon May 03, 2010 4:16 pm

troi ...oi...van anh ko co y j dau nho nhung 2 thang o tren ai qua di......... Tinh` iu cua? em Icon_exclaim Tinh` iu cua? em Icon_clown Tinh` iu cua? em Icon_bounce
Admin
Admin
Admin

Leo Tổng số bài gửi : 73

Tinh` iu cua? em Empty
Bài gửiTiêu đề: á   Tinh` iu cua? em Icon_minitimeMon May 03, 2010 5:10 pm

k phải ái mà là qá bệnh =)) khéo anh Hero đy thẩm mỹ nhiều qá nó cắt nhầm chim r` =)) ===> Lãnh cảm hay còn gọi là yếu sinh lý , suất tinnh sớm , trĩ Twisted Evil sr spam
https://9d6family-cva.forumvi.com
MicKey-ThùyLinh
thành viên
thành viên
MicKey-ThùyLinh

Gemini Tổng số bài gửi : 17

Tinh` iu cua? em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tinh` iu cua? em   Tinh` iu cua? em Icon_minitimeMon May 03, 2010 5:18 pm

Các bạn ko để ý cái tên Bạch bệnh đó sao!
kid24195
MOD
MOD
kid24195

Aquarius Tổng số bài gửi : 107

Tinh` iu cua? em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tinh` iu cua? em   Tinh` iu cua? em Icon_minitimeMon May 03, 2010 9:11 pm

Oh my chúa. Nhìn ghê vãi hà. Anh admin ơi em muốn đi hà. Thým Hà ngon hơn Thým Hà ngon hơn
BackBenk_Bla3nd_9d6
thành viên
thành viên
BackBenk_Bla3nd_9d6

Tinh` iu cua? em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tinh` iu cua? em   Tinh` iu cua? em Icon_minitimeTue May 04, 2010 2:09 pm

chai` ra the' ca? nha` ko co' ai thik ah`, nan? qua' nhay?, minh` dang dinh. post them hinh` va` fanfiction ve` yunjae nua~ No nh­ung khong ai thik thi` thui Suspect \
Tu. Ki?: cai' hinh` do' benh. o? dau ta? Question
thaos2jb4e
Speacial Mem
Speacial Mem
thaos2jb4e

Capricorn Tổng số bài gửi : 124

Tinh` iu cua? em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tinh` iu cua? em   Tinh` iu cua? em Icon_minitimeTue May 04, 2010 10:36 pm

cậu ơi sao fải ngại bố kon thằng nào! pót tip đi!!! ảnh được đó!!!! mấy kai lũ chổng mông vô nghệ thuật bit j đâu!!!!!!!!!!!!
bigbang_superfan_VIP
Speacial Mem
Speacial Mem
bigbang_superfan_VIP

Gemini Tổng số bài gửi : 113

Tinh` iu cua? em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tinh` iu cua? em   Tinh` iu cua? em Icon_minitimeWed May 05, 2010 1:28 pm

Anti DB dey
Cko e hoy? pan nao` post cai' bai` cut' rot' nai` tke' nki
K pik la trog lop' cug~ co' cass dey' bounce bounce bounce bounce monkey monkey pig pig pig rabbit rabbit affraid affraid albino albino Basketball Basketball Basketball lol! lol! lol! lol! elephant elephant
BackBenk_Bla3nd_9d6
thành viên
thành viên
BackBenk_Bla3nd_9d6

Tinh` iu cua? em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tinh` iu cua? em   Tinh` iu cua? em Icon_minitimeFri May 07, 2010 10:08 pm

Thang` nao` vua` noi' dey' ma' tat' cho lat. mat. bi gio`, anti thi` di cho~ khac' ma` anti nho', dung` co' lon? quon? o? day sunny
bigbang_superfan_VIP
Speacial Mem
Speacial Mem
bigbang_superfan_VIP

Gemini Tổng số bài gửi : 113

Tinh` iu cua? em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tinh` iu cua? em   Tinh` iu cua? em Icon_minitimeSat May 08, 2010 3:17 pm

To de ngi admin cko bik cass nao post pai nay
Bat no post tkem cheers cheers bounce bounce bounce bounce bounce bounce lol! lol! lol! lol! lol! lol!
kerr0ppi kut3
thành viên
thành viên

Tinh` iu cua? em Empty
Bài gửiTiêu đề: chung' may` wa' dang' vua vua thoaj bon cass nay` chua mun' chuj? vip dau dbsk is no1   Tinh` iu cua? em Icon_minitimeTue May 11, 2010 9:57 am

bigbang_superfan_VIP đã viết:
To de ngi admin cko bik cass nao post pai nay
Bat no post tkem cheers cheers bounce bounce bounce bounce bounce bounce lol! lol! lol! lol! lol! lol!
kerr0ppi kut3
thành viên
thành viên

Tinh` iu cua? em Empty
Bài gửiTiêu đề: DBSK IS NO1   Tinh` iu cua? em Icon_minitimeTue May 11, 2010 10:35 am

TUY DBSK DANG GAP SU CO^' NHUNG TRONG LONG` CASS THI` SE~ HOK BAO JO` WE^N HINH` ANH? 5 VI THA^N` PHU0NG DO^NG DEP ZAI HAT' HAY NHAY? DEP DE^~ THUONG DANG' IU...........NHO' MICKY LA~NG TU? HAO` HOA NHO' U-KNOW(TINH` IU CUA? LONG` EM DO ' I LUV U- KNOW) DEP ZAI MANLY NHAY? DEP NHO' CHANGMIN -CHANG` SIE^U MA^U~ CUA DBSK (CHUYE^N 1M 89 MA` LI) NHO' HERO SO? HU+U~ VE? DEP CHE^T' NGUOI` VA` CUO^J' CUNG` LA` NHO' XU U' DE^~ XUONG DANG' IU ........................................MAI~ MAI~ IU DDDDDDDDDDDBBBBBBBBBBBBBSSSSSSSSSSSSSSKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKK ILUV DBSK , DBSK IS NO11111111................................OH YEAH Laughing Laughing
kerr0ppi kut3
thành viên
thành viên

Tinh` iu cua? em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tinh` iu cua? em   Tinh` iu cua? em Icon_minitimeTue May 11, 2010 5:18 pm

NGO^ THAO? OI...................... SEO CA^U LAI BO^J NHO THA^N` TUONG THE^' TO' BIK' LA` CA^U CO' 1 NIE^M` DAM ME^ VO6 BO` BE^N' VS GAY VA` LES NHUNG LAM` THE^' LA` SI? NHUC CASS WA' DEY'
CHA? BIK LA` CA^U' GHEP' ANH? HAY TIM` DUOC O? DA^U NHUNG CASS BIK' DUOC LA` BUN`LEM' DEY'
U-KNOW CUA? TO' DEP ZAI NGOI` NGOI` LA` THE^' MA` CA^U NO~ LONG` NAO` CA^U XOA' NGAY CAI' ANH? A^Y' DJ NHA
BackBenk_Bla3nd_9d6
thành viên
thành viên
BackBenk_Bla3nd_9d6

Tinh` iu cua? em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tinh` iu cua? em   Tinh` iu cua? em Icon_minitimeWed May 12, 2010 1:41 pm

@nhi: moi' cho cau. bik 1 su. that. du` co' hoi phu~ phang` la` 1 phan`3 the' gioi' CASS la` nguoi` co' niem dam me giong' to', nhu the' ko co' gi` la` boi nho. het' rendeer
Them nua~, to' ko co' ti' dam me nao` vs les, va` cau. cung~ dung` noi' cac' anh ay' la` gay, the' la` xuc' pham. dey' Evil or Very Mad goi. la` boy love cat
@thang` VIP dien: gio` da~ bik tao la` ai chua sunny
BackBenk_Bla3nd_9d6
thành viên
thành viên
BackBenk_Bla3nd_9d6

Tinh` iu cua? em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tinh` iu cua? em   Tinh` iu cua? em Icon_minitimeWed May 12, 2010 1:52 pm

Em post them hinh` nua~ dey, ai ko thik thi` thui, dung` co' chui? hem monkey
Cac' ban. CASS dung` pun` vi` cac' anh tan ra~.Nhom' nhac. nao` cung~ den' luc' phai? chia thui, DB hop. lai. som. thi` chia som' co' gi` dau. Tinh than` CASS bat' diet. cheers
Tren photobucket tim` tu` khoa' yunjae duoc. so' anh? gap' 3 lan` tu` khoa' DBSK Laughing , vo~ mat. chua cac' thim' affraid
Tinh` iu cua? em 003
may' lag qua', bua~ khac' post tip'
thaos2jb4e
Speacial Mem
Speacial Mem
thaos2jb4e

Capricorn Tổng số bài gửi : 124

Tinh` iu cua? em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tinh` iu cua? em   Tinh` iu cua? em Icon_minitimeTue Jun 29, 2010 8:50 pm

kerr0ppi kut3 đã viết:
NGO^ THAO? OI...................... SEO CA^U LAI BO^J NHO THA^N` TUONG THE^' TO' BIK' LA` CA^U CO' 1 NIE^M` DAM ME^ VO6 BO` BE^N' VS GAY VA` LES NHUNG LAM` THE^' LA` SI? NHUC CASS WA' DEY'
CHA? BIK LA` CA^U' GHEP' ANH? HAY TIM` DUOC O? DA^U NHUNG CASS BIK' DUOC LA` BUN`LEM' DEY'
U-KNOW CUA? TO' DEP ZAI NGOI` NGOI` LA` THE^' MA` CA^U NO~ LONG` NAO` CA^U XOA' NGAY CAI' ANH? A^Y' DJ NHA
Kon kia may` la` aj???? sao nOi ngu the^' post may kaj kia ma` la` sj? nhuc ak. mAc du` t ko thyck DB ( bh) nhUng hoi xua yeu DB lam e^' dac bjet la` anh U KNow. bh Db tan uj` hOi buon nhUng cunG~ ko sao vj` JB chuA nguNg hat. hehehe
Sponsored content

Tinh` iu cua? em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tinh` iu cua? em   Tinh` iu cua? em Icon_minitime

Tinh` iu cua? em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» the nao` la` tinh` ban va` tinh` ban cua 9d6 la` hu the nao`
» Cuộc đời vẫn đẹp sao tình yêu vẫn đẹp sao
» TÌNH HÌNH HỌC TẬP !
» khao khác giữa tình yêu của em
» LAnh lUng lAm,,,, TAp we^n di tinh yeu kUa? chiNk mINh ( sock)