Welcome to 9D6's Family Forum
hê hê ckào mừg bạn đã đến với diễn đàn của chúng tôi - 9d6 FML
hê hê ckào mừg bạn đã đến với diễn đàn của chúng tôi - 9d6 FML
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

the nao` la` tinh` ban va` tinh` ban cua 9d6 la` hu the nao`

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
na hyun jung
thành viên
thành viên

Scorpio Tổng số bài gửi : 24

the nao` la` tinh` ban va` tinh` ban cua 9d6 la` hu the nao` Empty
Bài gửiTiêu đề: the nao` la` tinh` ban va` tinh` ban cua 9d6 la` hu the nao`   the nao` la` tinh` ban va` tinh` ban cua 9d6 la` hu the nao` Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 9:33 pm

lieu tinh` ban cua d6 family co' nhu the nay` ko

Tình bạn là một món quà vô giá mà cuộc đời ban tặng cho mỗi con người. Tình bạn đến từ sự cảm thông, chia sẻ lẫn nhau. Ai cũng cần có bạn bè, vì nếu không có bạn bè thì thế giới này sẽ là một hoang vu thiếu vắng niềm vui. Có người lại bảo: tình bạn là sự giống nhau, bạn bè mình là những người giống như mình, có cùng sở thích, có cùng mối quan tâm, ... Lại có người nói: tình bạn là sự đối lập, người này bổ sung cho người kia. giữa hai người bạn thân, cuộc đời của họ, mục tiêu của họ và những trải nghiệm của họ đã hoà quyện, đan chặt vào nhau đến độ khi xa nhau thì họ thấy thiếu thốn, khi bên nhau thì những trở ngại, những bất đồng hoặc những hiểm nguy họ đều có thể vượt qua...

Tình bạn làm ta cảm thấy hài lòng và ấm áp: họ tự động đồng cảm, họ thật lòng buồn bã và đến giúp khi ta gặp khó khăn. Chúng ta có thề bày tỏ nỗi lòng với họ, không cần phải giữ gìn. Họ lắng nghe chúng ta thật lòng, họ quan tâm đến những điều chúng ta quan tâm...

Niềm vinh quan của tình bạn không phải là ờ vòng tay dang rộng, không phải là ở nụ cười thân mật, cũng không phải là sự vui vẻ bên nhau; đó là nguồn cảm hứng thiêng liêng mà người này cảm nhận được khi có người tin tưởng mình và vui sướng với sự tin cậy trong tình bằng hữu...

Tình bạn thật đáng quý! Chúng ta hãy luôn trân tròng và giữ gìn tình bạn để góp thêm hương tơm và màu sắc cho cuộc sống. Vì bạn vồn là những bông hoa, xinh đẹp nhưng cũng rất mong manh...

Nếu bạn phải hỏi tình bạn giá bao nhiêu thì bạn không đủ tiền để mua đâu (Christopher)

Chúng ta không thể nói chính xác lúc nào tình bạn hình thành.

Cứ nhỏ từng giọt nước vào ly, sẽ có một giọt nước làm tràn ly.

Cũng vậy, trong mỗi chuỗi những điều dễ thương, tử tế, sẽ có một điều làm con tim trần đầy, ...

(Lamuel)

nhieu lyc' to ty hoi lieu to co' 1 tinh` ban thuc su tu` cac' mem cua d6 ko. moi nguoi tra loi cho to bik di silent
m_vip_9x
thành viên
thành viên
m_vip_9x

Scorpio Tổng số bài gửi : 44

Bài gửiTiêu đề: Re: the nao` la` tinh` ban va` tinh` ban cua 9d6 la` hu the nao`   the nao` la` tinh` ban va` tinh` ban cua 9d6 la` hu the nao` Icon_minitimeSat Jul 31, 2010 10:02 pm

co^ng nha^n.la`dung' va` ra^t' co' y' nghia~ NHUNG tinh` ban.cua? 9d6 se~ko bao h dc nhu? the^' da^u.do' la` 1 die^u` vo^cung` kho' va` it' khi se~ duoc.nhu?va^y...
thaos2jb4e
Speacial Mem
Speacial Mem
thaos2jb4e

Capricorn Tổng số bài gửi : 124

Bài gửiTiêu đề: Re: the nao` la` tinh` ban va` tinh` ban cua 9d6 la` hu the nao`   the nao` la` tinh` ban va` tinh` ban cua 9d6 la` hu the nao` Icon_minitimeTue Aug 03, 2010 1:15 pm

hahaa..hay tek..ye tAm dj d6 ko dc nt dau//////chj? moi t thuj...t that la tot....Ilme
m_vip_9x
thành viên
thành viên
m_vip_9x

Scorpio Tổng số bài gửi : 44

Bài gửiTiêu đề: Re: the nao` la` tinh` ban va` tinh` ban cua 9d6 la` hu the nao`   the nao` la` tinh` ban va` tinh` ban cua 9d6 la` hu the nao` Icon_minitimeTue Aug 03, 2010 6:24 pm

may` co' mo? ma` dc nhu the^'.dung` co' vao` rung` mo? bat' kon tuong? bo? nhie^u` wa' nha!!!
kid24195
MOD
MOD
kid24195

Aquarius Tổng số bài gửi : 107

Bài gửiTiêu đề: Re: the nao` la` tinh` ban va` tinh` ban cua 9d6 la` hu the nao`   the nao` la` tinh` ban va` tinh` ban cua 9d6 la` hu the nao` Icon_minitimeTue Aug 03, 2010 11:19 pm

Trời đất! jì đây. Lại thêm topic như spam. Laughing
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: the nao` la` tinh` ban va` tinh` ban cua 9d6 la` hu the nao`   the nao` la` tinh` ban va` tinh` ban cua 9d6 la` hu the nao` Icon_minitime

the nao` la` tinh` ban va` tinh` ban cua 9d6 la` hu the nao`
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tinh` iu cua? em
» Cuộc đời vẫn đẹp sao tình yêu vẫn đẹp sao
» TÌNH HÌNH HỌC TẬP !
» khao khác giữa tình yêu của em
» LAnh lUng lAm,,,, TAp we^n di tinh yeu kUa? chiNk mINh ( sock)