Welcome to 9D6's Family Forum
hê hê ckào mừg bạn đã đến với diễn đàn của chúng tôi - 9d6 FML
hê hê ckào mừg bạn đã đến với diễn đàn của chúng tôi - 9d6 FML
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD

Go down 
pebukute
m_vip_9x
6 posters
Tác giảThông điệp
m_vip_9x
thành viên
thành viên
m_vip_9x

Scorpio Tổng số bài gửi : 44

EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD Empty
Bài gửiTiêu đề: EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD   EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD Icon_minitimeMon Jun 28, 2010 6:18 pm

THUA PA` KON CO BAC 9D6.EM LA MY KUTE,HAT NHAN KO THE THIEU' CUA 9D6 FAMILY.HUM NAY POST KAI' NAY LEN LA` EM MUN' DINH' CHINH' LAI SO' TIEN MA` CAC' PAC' NHA` TA SE PHAI CAM DI TRNG DIP DI CHOI MUNG` 1-7 NAY.TAI KON THAO DEN NO' CU NGHI~ CAC' PAC' NHA` NGHEO NEN NO' CHI? BAO?CAC' PAC CAM` 100K DI THUI,CHU' THAT RA NO' KO NGHI~RANG` CAC' PAC' RAT' GIAU` CO,TIEN` NHIU` VO KE?.VAY NEN EM XIN THONG BAO VS CAC' PAC' MOT TIN MUNG` LA` CAC' PAC' SE DUOC TIEU TIEN` THOAI? MAI' TRONG DIP DI CHOI NAY.NOI CHUNG VA`NOI' TOM' LAI LA` CAC PAC NEN CAM` TU`150K DEN 200K DI NHA DE? TIEU CHO NO' SUONG' TAY.EM BIK LA` SO' TIEN` AY' RAT' NHO? DOI' VS CAC' PAC' NEN E CHI?DAM' DOI` HOI? THE' THUI,KO NHIU` FAI? KO CAC' PAC'!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!EMXIN CHAN THANH` CAM ON.(TAI SAO MINH PHAI CAM ON CHUNG' NO NHI???CHUNG' NO GIAU THE' CO MA`.........HIC...................HIC...................... Evil or Very Mad
m_vip_9x
thành viên
thành viên
m_vip_9x

Bài gửiTiêu đề: Re: EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD   EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD Icon_minitimeMon Jun 28, 2010 6:21 pm

CAM` THE' LA WA' DUNG OJ` CON` JI NUA.BH GIA CA?LEO THANG KAI SO' TIEN` 100K CHI DU XEM PHIM THUI NHE'.VAY NEN CAM NHIU` VAO NEU KO THIEU' THI NHUC LEM' Sad
pebukute
thành viên
thành viên
pebukute

Taurus Tổng số bài gửi : 23

Bài gửiTiêu đề: Re: EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD   EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD Icon_minitimeTue Jun 29, 2010 9:39 am

cam nhu the la on day. ma nghe cai cau "mi kute" ma thay tom affraid .tu suong qua dang ,ko dung su that
thaos2jb4e
Speacial Mem
Speacial Mem
thaos2jb4e

Capricorn Tổng số bài gửi : 124

Bài gửiTiêu đề: Re: EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD   EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD Icon_minitimeTue Jun 29, 2010 2:02 pm

kon beo' dan don kiA!! t thAy may` noi dc cau nay` la` chua? nhat do' !! kute kaj' je` koa' ma` ku teo e^'!! hahahaha!!!!!!!!!!!!!!!
na hyun jung
thành viên
thành viên

Scorpio Tổng số bài gửi : 24

Bài gửiTiêu đề: Re: EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD   EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD Icon_minitimeTue Jun 29, 2010 2:14 pm

o^ the 1-7 nam nay da hop lop roi ak` scratch
m_vip_9x
thành viên
thành viên
m_vip_9x

Bài gửiTiêu đề: Re: EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD   EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD Icon_minitimeTue Jun 29, 2010 2:24 pm

Bo kai kon jut chim bo bia da ngu lai con si,nguoi ta da vik lai ho kai thong bao ma con chui.vik thong bao ji ma cha tinh toan the ma cung dou lam chu tri bao moi nguoi lien lac vs so dt cua minh.xi' elephant
nhoz_s0ck_style9z
thành viên
thành viên
nhoz_s0ck_style9z

Virgo Tổng số bài gửi : 25

Bài gửiTiêu đề: Re: EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD   EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD Icon_minitimeTue Jun 29, 2010 2:31 pm

150 -200k cái bìu >"< mịe thời buổi kinh tế khó khăn móc mế ra àh>"<
100k là đủ rồi>"< sem phim xong rồi thì đi uống trà đá>"<
proharryportereragon
thành viên
thành viên
proharryportereragon

Aquarius Tổng số bài gửi : 47

Bài gửiTiêu đề: than kinh   EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD Icon_minitimeTue Jun 29, 2010 6:29 pm

con dien nay tao ma gap may thi dung trach tao day tien moc lo dit nao ra me may con dang xinh 50k con kho khan day bo con do hoi tinhg toan cai linh tinh thoi hom day co mai se dung toan bo tien quy lop ra dse chieu dai chung ta chinh boi vay ma vu lop minh boi ban ra trg co khong bo ra 1 xu nao de tra do.
thaos2jb4e
Speacial Mem
Speacial Mem
thaos2jb4e

Bài gửiTiêu đề: Re: EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD   EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD Icon_minitimeTue Jun 29, 2010 8:22 pm

u` e^!!!!!!! 2 anh dep zaj kjA noi rat fai??? jem rat dong tynh` !! thoi buoi kiNk te^' kho' khan caj je` cunG~ tAng gja' am am nhU* vay thy` lay dau ra tien nhiu` de dj choI>>>>>> Aj jau` nhU pAn MY cu*' noi la` dc lUn dau!!!!!!!!
kAk' anh rat chi' ly', kho nOi kaj koN mY nO' ngu ko bjet nghJ~ dau!! thOng kAm? dj
hahahahahahahahahaha.............o lala'
na hyun jung
thành viên
thành viên

Scorpio Tổng số bài gửi : 24

Bài gửiTiêu đề: Re: EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD   EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD Icon_minitimeTue Jun 29, 2010 9:20 pm

the rut cuc la` mang bn tien. noi nhanh nhanh cai'. thong bao' j` ma` lung ta lung tung
thaos2jb4e
Speacial Mem
Speacial Mem
thaos2jb4e

Bài gửiTiêu đề: Re: EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD   EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD Icon_minitimeWed Jun 30, 2010 8:11 am

na hyun jung đã viết:
the rut cuc la` mang bn tien. noi nhanh nhanh cai'. thong bao' j` ma` lung ta lung tung
mang 120k den 150k tot nhuT la` cu mang 150k dj chang may thiet thy` chet.....
m_vip_9x
thành viên
thành viên
m_vip_9x

Bài gửiTiêu đề: Re: EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD   EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD Icon_minitimeWed Jun 30, 2010 4:05 pm

bo' kai' kon thao del gio' chieu nao xoay chiau` ay'.dm.luc chat vs bo' may` thi bao la` mang them phai 200k moi du?,thye' ma bh lat long so?nho?.xong lai con nho bo' may vik kai topic nay de thong bao nua~chu'.bik the bo may eo' them`vik,mat' ca?cong.dung bao h nho va?kai ji nua nhe,tu di ma lam`.bo' kai kon jo mat Mad
thaos2jb4e
Speacial Mem
Speacial Mem
thaos2jb4e

Bài gửiTiêu đề: Re: EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD   EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD Icon_minitimeWed Jun 30, 2010 10:54 pm

m_vip_9x đã viết:
bo' kai' kon thao del gio' chieu nao xoay chiau` ay'.dm.luc chat vs bo' may` thi bao la` mang them phai 200k moi du?,thye' ma bh lat long so?nho?.xong lai con nho bo' may vik kai topic nay de thong bao nua~chu'.bik the bo may eo' them`vik,mat' ca?cong.dung bao h nho va?kai ji nua nhe,tu di ma lam`.bo' kai kon jo mat Mad
ney` nhO^'!!! dunG noi the. dey la` cho van mjnk lick su de kak' pan trao doi t/c , .....( & nhiu thu khac vs nHAu) chu ko faj d noi' tuc chuj bay NHaz, kOn gaj j ma` vo duyen the:)) Razz Razz Laughing Laughing lol! lol! lol!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD   EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD Icon_minitime

EM XIN DINH' CHINH' LAI VE THONG TIN VU DI COI MUNG1-7 CUA KON TD
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» cuc dinh oi vai mau
» hat nhep cuc dinh
» alô Thông Báo nè
» thong bao dayyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy
» hê hê Thông Báo nềy Mem 9d6 vô đây nhá